Jump to content

Diadié Diarra

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Diadié Diarra
Rayuwa
Haihuwa Faris, 23 ga Janairu, 1993 (31 shekaru)
ƙasa Faransa
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
AJ Auxerre (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya

Diadié Diarra (An haife shi a ranar 23 ga watan Janairu a shekara ta 1993) ƙwararren ɗan ƙwallon ƙafa ne wanda ke taka leda a kulob ɗin GOAL FC a matsayin mai tsaron baya.[1][2] An haife shi a Faransa, yana wakiltar Mauritaniya a matakin kasa da kasa.[3]

Sana'a/Aiki

[gyara sashe | gyara masomin]

An haife shi a birnin Paris na Faransa, Diarra ya buga wasa a Mantes, Valenciennes B, Amiens, Épernay Champagne, Auxerre B, Gueugnon, Stade Bordelais da Sedan. [1] [4]

Ya buga wasansa na farko a duniya a Mauritaniya a shekarar 2017.[4][3]

  1. 1.0 1.1 "Diadié Diarra". National Football Teams. Benjamin Strack-Zimmerman. Retrieved 2 August 2019.
  2. Diadié Diarra". National Football Teams. Benjamin Strack-Zimmermann. Retrieved 2 August 2019.
  3. 3.0 3.1 Diadié Diarra at Soccerway. Retrieved 2 August 2019.
  4. 4.0 4.1 Diadié Diarra at Soccerway. Retrieved 2 August 2019.