Jump to content

Dominic Calvert-Lewin

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Dominic Calvert-Lewin
Rayuwa
Cikakken suna Dominic Nathaniel Calvert-Lewin
Haihuwa Sheffield, 16 ga Maris, 1997 (27 shekaru)
ƙasa Birtaniya
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Sheffield United F.C. (en) Fassara2014-2016110
Stalybridge Celtic F.C. (en) Fassara2014-201556
Northampton Town F.C. (en) Fassara2015-2016205
  England national under-20 association football team (en) Fassara2016-2017146
Everton F.C. (en) Fassara2016-unknown value
  England national under-21 association football team (en) Fassara2017-2019177
  England men's national association football team (en) Fassara2020-unknown value
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka
Lamban wasa 9
Nauyi 80 kg
Tsayi 187 cm
Dominic Calvert-Lewin
Dominic Calvert-Lewin
Dominic Calvert-Lewin

Dominic Nathaniel Calvert-Lewin (an haife shi 16 Maris 1997) ƙwararren ɗan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Ingila wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan gaba na ƙungiyar Premier League Everton.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.