Edward Alcock

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Jump to navigation Jump to search
Simpleicons Interface user-outline.svg Edward Alcock
Rayuwa
Haihuwa Congleton Translate, Satumba 7, 1913
ƙasa Birtaniya
United Kingdom of Great Britain and Ireland Translate
Mutuwa Stoke-on-Trent Translate, 1981
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Itinerary
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Flag of None.svg Congleton Town F.C.1933-19359924
Flag of None.svg Tranmere Rovers F.C.1935-193651
Flag of None.svg Congleton Town F.C.1936-193913845
 
Muƙami ko ƙwarewa winger Translate

Edward Alcock (an haife a shekara ta 1913 - ya mutu a shekara ta 1981) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Ingila.