Efan Ekoku

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Efan Ekoku
Rayuwa
Haihuwa Manchester, 8 ga Yuni, 1967 (56 shekaru)
ƙasa Najeriya
Karatu
Makaranta Liverpool College (en) Fassara
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Sutton United F.C. (en) Fassara1989-1990
AFC Bournemouth (en) Fassara1990-19936221
Norwich City F.C. (en) Fassara1993-19943816
Wimbledon F.C. (en) Fassara1994-199912337
  Ƙungiyar ƙwallon ƙafar Najeriya1994-1998206
  Grasshopper Club Zürich (en) Fassara1999-20012819
Sheffield Wednesday F.C. (en) Fassara2000-2001327
Sheffield Wednesday F.C. (en) Fassara2001-2003277
Brentford F.C. (en) Fassara2003-200300
Dublin City F.C. (en) Fassara2004-2004130
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka

Efan Ekoku (an haife shi a shekara ta 1967) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Nijeriya. Ya buga wasan ƙwallo ma Ƙungiyar ƙwallon ƙasar Nijeriya daga shekara ta 1994 zuwa shekara ta 1999.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.