Jump to content

Euloge Ahodikpe

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Euloge Ahodikpe
Rayuwa
Haihuwa Faris, 1 Mayu 1983 (41 shekaru)
ƙasa Faransa
Togo
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
US Créteil-Lusitanos (en) Fassara2003-2005
Amiens SC (en) Fassara2005-2006
Lombard-Pápa TFC (en) Fassara2007-2010
  Ƙungiyar ƙwallon kafa ta Togo2008-2010
Diósgyőri VTK (en) Fassara2008-2009250
Diyarbakırspor (en) Fassara2010-2011
Macclesfield Town F.C. (en) Fassara2012-201200
Al-Taawon FC (en) Fassara2012-20144815
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Euloge Ahodikpe

Euloge Daniel Ahodikpe (an haife shi a ranar 1 ga watan Mayu 1983) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Togo haifaffen Faransa wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya a ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Amurka Chantilly.[1]

Euloge Ahodikpe

Ahodikpe ya fara babban aikinsa a ƙungiyar Créteil kuma daga baya ya taka leda a kulob ɗin Lombard-Pápa TFC da lokacin lamuni a Diósgyőri VTK kafin ya koma Diyarbakırspor. A lokacin rani na shekarar 2012 ya koma kungiyar da ba ta buga gasar Ingila Macclesfield Town [2] amma ya bar kulob din a karshen watan Satumba, ya zabi komawa Faransa. [3]

  1. "List of Players under Written Contract Registered Between 01/07/2012 and 31/07/2012" (PDF). The Football Association. Retrieved 9 October 2012.
  2. "Macclesfield sign Keiran Murtagh and Euloge Ahodikpe" . BBC Sport. 5 July 2012. Retrieved 29 September 2012.
  3. "Macc duo loaned to New Mills" . NonLeagueDaily.com. Retrieved 29 September 2012.

Hanyoyin haɗi na waje

[gyara sashe | gyara masomin]