Fabrice Ondoa

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Jump to navigation Jump to search
Simpleicons Interface user-outline.svg Fabrice Ondoa
2012 2013 - Ondoa - Flickr - Castroquini-FCB.jpg
Rayuwa
Haihuwa Yaounde, 24 Disamba 1995 (24 shekaru)
ƙasa Kameru
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Itinerary
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
600px Blue HEX-00529F Gold HEX-FFDF1A White Purple HEX-A2214B Red HEX-E1393D.svg FC Barcelona-
Flag of None.svg Sevilla Atlético-
Flag of None.svg Cameroon national football team2014-
600px Blue HEX-00529F Gold HEX-FFDF1A White Purple HEX-A2214B Red HEX-E1393D.svg FC Barcelona B2014-201600
Flag of None.svg Gimnàstic de Tarragona2016-
Flag of None.svg Pobla de Mafumet CF2016-
 
Muƙami ko ƙwarewa goalkeeper Translate
Lamban wasa 1
Nauyi 87 kg
Tsayi 185 cm
Fabrice Ondoa a shekara ta 2012.

Fabrice Ondoa (an haife shi a shekara ta 1995) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Kameru. Ya buga wasan ƙwallo ma Ƙungiyar ƙwallon ƙasar Kameru daga shekarar 2014.