Faris Abdalla

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Faris Abdalla
Rayuwa
Haihuwa Sudan, 19 ga Faburairu, 1994 (30 shekaru)
ƙasa Sudan
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Al-Ahly Shendi (en) Fassara-
  Sudan national football team (en) Fassara2013-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya

Faris Abdalla Mamoun Sawedy[1] (an haife shi 19 ga Fabrairu 1991) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Sudan wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron gida.[1]

Girmamawa[gyara sashe | gyara masomin]

Kungiyoyi[gyara sashe | gyara masomin]

Kididdigar sana'a[gyara sashe | gyara masomin]

Manufar kasa da kasa[gyara sashe | gyara masomin]

# Kwanan wata Wuri Abokin hamayya Ci Sakamako Gasa[1]
1. 27 Nuwamba 2015 Bahir Dar, Ethiopia </img> Djibouti 4–0 Ya ci nasara 2015 CECAFA

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. 1.0 1.1 1.2 1.3 "FIFA Arab Cup Qatar 2021: List of players: Sudan" (PDF). FIFA. 4 December 2021. p. 13. Retrieved 13 December 2022.

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]