Frank Pelleg

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Frank Pelleg
Rayuwa
Haihuwa Prag, 24 Satumba 1910
ƙasa Isra'ila
Mutuwa Haifa (en) Fassara, 20 Disamba 1968
Sana'a
Sana'a pianist (en) Fassara, university teacher (en) Fassara, conductor (en) Fassara da mai rubuta kiɗa
Kayan kida harpsichord (en) Fassara
IMDb nm0670952

Frank Pelleg ( Hebrew: פרנק פלג‎  ; Satumba 24, shekara ta alif ɗari tara da goma 1910 - Disamba 20, shekarar 1968) ɗan ƙasar Czech ne ɗan ƙasar Isra'ila.[1][2]


Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. Cohn, Michal Smoira (2010). The Mission and Message of Music: Building Blocks to the Aesthetics of Music in our Time. Newcastle upon Tyne: Cambridge Scholars Publishing. p. 213. ISBN 9781443818704. OCLC 695855022.
  2. Neher, André (1990). They Made Their Souls Anew. Albany, New York: SUNY Press. p. 162. ISBN 9780585078281. OCLC 42856068.