Jump to content

George Puscas

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
George Puscas
Rayuwa
Cikakken suna George Alexandru Pușcaș
Haihuwa Marghita (en) Fassara, 8 ga Afirilu, 1996 (28 shekaru)
ƙasa Romainiya
Karatu
Harsuna Portuguese language
Romanian (en) Fassara
Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Romania national under-17 football team (en) Fassara2011-201250
FC Bihor Oradea (en) Fassara2012-2013132
  Inter Milan (en) Fassaraga Yuli, 2013-ga Yuli, 201400
  Romania national under-19 football team (en) Fassaraga Yuni, 2014-Oktoba 201461
  Inter Milan (en) Fassaraga Yuli, 2014-201540
  Romania national under-21 football team (en) FassaraSatumba 2014-20192518
  SSC Bari (en) Fassaraga Augusta, 2015-ga Yuni, 2016175
Benevento Calcio (en) Fassara15 ga Yuli, 2016-29 ga Janairu, 2018328
Novara Calcio (en) Fassara29 ga Janairu, 2018-ga Yuli, 2018199
  Romania men's national association football team (en) Fassara31 Mayu 2018-238
Palermo F.C. (en) Fassaraga Augusta, 2018-ga Yuli, 2019339
Reading F.C. (en) Fassaraga Augusta, 2019-ga Yuli, 20238415
Pisa SC (en) Fassara31 ga Janairu, 2022-ga Yuni, 2022228
  Genoa CFC (en) Fassaraga Augusta, 2022-ga Yuni, 2023254
  Genoa CFC (en) Fassaraga Yuli, 2023-ga Augusta, 202480
  SSC Bari (en) Fassara19 ga Janairu, 2024-ga Yuni, 2024174
Bodrum FK (en) Fassaraga Augusta, 2024-
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka
Lamban wasa 9
Nauyi 74 kg
Tsayi 184 cm

George Alexandru Pușcaș (An haifeshi ranar 8 ga ga watan Afrilu, 1996) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Romania wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan gaba don ƙungiyar kwallon kafar Genoa a Serie A da ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Romania.

George Puscas
Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.