Jump to content

Ku kirkiri account domain taimaka ma Hausa Wikipedia. Kirkirar account kyauta ne. Idan kuma neman taimako ku tambaya a nan.

Gernot Trauner

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Gernot Trauner
Rayuwa
Haihuwa Linz, 25 ga Maris, 1992 (32 shekaru)
ƙasa Austriya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Austria national under-18 football team (en) Fassara2009-201051
  LASK Linz (en) Fassara2010-201182
  Austria national under-19 football team (en) Fassara2010-201061
  SV Ried (en) Fassara2012-
  Austria national under-21 football team (en) Fassara2012-201230
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Tsayi 183 cm

Gernot Trauner (An haifeshi ranar 25 ga Maris 1992) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Austriya wanda ke taka leda a matsayin matsakaici don Eredivisie kulob Feyenoord, wanda yake kyaftin, da kuma ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Austriya.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.