Hadj Sega Ngom

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Hadj Sega Ngom
Rayuwa
Haihuwa Dakar, 24 ga Yuni, 1990 (33 shekaru)
ƙasa Senegal
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Tromsø IL (en) Fassara-
  Alta IF (en) Fassara2010-
Tromsø IL (en) Fassara2011-201130
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka

El Hadj Sega Ngom (an haife shi a ranar 24 ga watan Yuni shekara ta 1990) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Senegal wanda a halin yanzu yake taka leda a ƙungiyar Finnsnes ta Norway ta Biyu .[1]

Ya fara aikinsa a Yeggo Foot Pro. Sa'an nan a 2010 ya sanya hannu kan kwangila ga Alta . A cikin 2011, an ba shi rancen zuwa Tromsø .

Bayan yanayi shida a Alta ya ci gaba zuwa Finnsnes IL gabanin kakar 2017.[2]

Kididdigar sana'a[gyara sashe | gyara masomin]

As of 4 August 2017[3]
Season Club Division League Cup Total
Apps Goals Apps Goals Apps Goals
2010 Alta Adeccoligaen 24 4 2 2 26 6
2011 16 5 3 0 19 5
2011 Tromsø Tippeligaen 3 0 0 0 3 0
2012 Alta Adeccoligaen 0 0 0 0 0 0
2013 2. divisjon 21 10 2 3 23 13
2014 1. divisjon 28 6 1 0 29 6
2015 2. divisjon 25 10 1 0 26 10
2016 23 8 3 0 26 8
2017 Finnsnes 13 3 2 0 15 3
Career Total 153 46 14 5 167 51

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. Hanssen, Anders Mo (29 December 2016). "Sega skal spille mot Alta IF i 2017". Finnmark Dagblad (in Norwegian). Missing or empty |url= (help)CS1 maint: unrecognized language (link)
  2. Hanssen, Anders Mo (29 December 2016). "Sega skal spille mot Alta IF i 2017". Finnmark Dagblad (in Norwegian). Missing or empty |url= (help)CS1 maint: unrecognized language (link)
  3. "El Hadj Sega Ngom". altomfotball.no (in Norwegian). TV2. Retrieved 12 October 2014.CS1 maint: unrecognized language (link)