Hussain Benali

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Hussain Benali
Rayuwa
Haihuwa Moroko, 15 ga Augusta, 1969 (54 shekaru)
ƙasa Moroko
Harshen uwa Abzinanci
Karatu
Harsuna Larabci
Abzinanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
SC Douai (en) Fassara1989-1990
Union Royale Namur (en) Fassara1991-1992
SC Eendracht Aalst (en) Fassara1995-1997
  OGC Nice (en) Fassara1997-1998100
K.S.V. Roeselare (en) Fassara1998-1999
Ethnikos Asteras F.C. (en) Fassara1999-2001557
Panionios F.C. (en) Fassara2001-200160
Fostiras Tavros F.C. (en) Fassara2002-2003181
  Moghreb Tétouan2003-2004
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya

Houssine Benali (an haife shi 15 ga Agusta 1969) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Morocco mai ritaya wanda ya taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya .

Benali ya fara aikinsa na ƙwararru tare da Douai, kuma ya ci gaba da taka leda a Nice, amma ya buga wasanni goma na Ligue 2 don kulob din. [1] Ya koma Belgium kuma ya buga wa Eendracht Aalst da Roeselare wasa. Benali ya shiga Ethnikos Asteras don lokutan 1999–00 da 2000–01 Greek Alpha Ethniki . [2] Yana da ɗan gajeren lokaci tare da Panionios a lokacin lokacin 2001 – 02 Alpha Ethniki, [3] [4] ya biyo baya tare da Fostiras FC yayin lokacin 2002 – 03 Beta Ethniki . [5]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. Template:LFP
  2. Mastrogiannopoulos, Alexander (22 June 2003). "Foreign Players in Greece 1999/00-2001/02". RSSSF. Archived from the original on 22 October 2008.
  3. AFP (7 August 2001). "Panionios sign Moroccan player Benali". Soccerway.
  4. Mastrogiannopoulos, Alexander (26 April 2003). "Greece 2001/02". RSSSF.
  5. Mastrogiannopoulos, Alexander (21 March 2004). "Greece 2002/03". RSSSF. Archived from the original on 27 January 2010.