Ian Banks (ɗan wasa)

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
(an turo daga Ian Banks (footballer))
Ian Banks (ɗan wasa)
Rayuwa
Haihuwa Mexborough (en) Fassara, 9 ga Janairu, 1961 (63 shekaru)
ƙasa Birtaniya
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa da association football coach (en) Fassara
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Barnsley F.C. (en) Fassara1978-198316437
Leicester City F.C.1983-198710314
Huddersfield Town A.F.C. (en) Fassara1986-19887817
West Bromwich Albion F.C. (en) Fassara1988-198940
Bradford City A.F.C. (en) Fassara1988-1989303
Barnsley F.C. (en) Fassara1989-1992967
Rotherham United F.C. (en) Fassara1992-1994768
Darlington F.C. (en) Fassara1994-1995391
Wakefield F.C. (en) Fassara1995-1999
A.F.C. Emley (en) Fassara2010-201000
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya

Ian Banks ya kasance ƙwararren dan wasa ne na ƙwallon ƙafa daga ƙasar Ingila. Ian Frederick Banks (an haife shi 9 ga Janairu 1961 a Mexborough, West Riding na Yorkshire) tsohon ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne wanda ya taka leda a Barnsley, Leicester City, Huddersfield Town, Bradford City, West Bromwich Albion, Rotherham United, Darlington da Emley. Ya kuma kasance koci ciki har da Chesterfield da tsohon kulob din Bradford City, tare da Nicky Law. Ɗansa Oliver kuma kwararren ɗan ƙwallon ƙafa ne.

Ya kasance manajan AFC Emley a lokacin 2008-09 da 2009-10 ya zama mutum na farko da ya zama manajan Emley na baya da na yanzu Emley.

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]

Canadian Online Igaming