Ibrahim Amada

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Ibrahim Amada
Rayuwa
Haihuwa Antananarivo, 28 ga Faburairu, 1990 (34 shekaru)
ƙasa Madagaskar
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
CR Belouizdad (en) Fassara-
Academie Ny Antsika (en) Fassara2005-2011
  Madagascar national football team (en) Fassara2008-
  JS Kabylie (en) Fassara2011-2011110
AS Khroub (en) Fassara2011-2012131
Union Sportive Madinet El Harrach (en) Fassara2012-2015728
ES Sétif (en) Fassara2015-
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka
Imani
Addini Musulunci

Ibrahim Amada (an haife shi a shekara ta 1990 a birnin Antananarivo, a ƙasar Madagaskar) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Madagaskar. Ya buga wasan ƙwallo ma Ƙungiyar ƙwallon ƙasar Madagaskar daga shekara ta 2008.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.


Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]