Jump to content

Islam Adel

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Islam Adel
Rayuwa
Haihuwa Mansoura (en) Fassara, 1 ga Yuli, 1988 (35 shekaru)
ƙasa Misra
Harshen uwa Egyptian Arabic (en) Fassara
Karatu
Harsuna Larabci
Egyptian Arabic (en) Fassara
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
El-Entag El-Harby (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya

Musulunci Adel ( Larabci: إسلام عادل‎  ; an haife shi a ranar 1 ga Yulin shekarar 1988) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Masar wanda ke taka rawa a halin yanzu a matsayin ɗan wasan tsakiya mai tsaron gida.

Wasanni[gyara sashe | gyara masomin]

A cikin shekarata 2016, Adel ya sanya hannu kan kwantiragin shekaru 3 ga Misr Lel-Makkasa a cikin kyauta ta kyauta kamar yadda kwantiraginsa da Wadi Degla ya kare. Ya halarci wasanni 3 tare da Makkasa a shekarar 2016–17 Firimiyar Firimiyar Masar inda suka gama na 2. Ya taba buga wa El-Entag El-Harby, Telephonat Beni Suef da Wadi Degla . A watan Yulin 2017, ya sanya hannu kan kwantiragin shekaru 2 na El Raja SC a cikin kyauta ta kyauta.

Sauyi[gyara sashe | gyara masomin]

Ya koma kulob din Al-Jandal na Saudiyya a shekarar 2018.

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]