Jump to content

Issah Salou

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Issah Salou
Rayuwa
Haihuwa Accra, 4 ga Faburairu, 1999 (25 shekaru)
ƙasa Najeriya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 
Tsayi 1.76 m

Issah Abdoulaye Salou (an haife shi 4 ga Fabrairu 1999) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Nijar wanda ke taka leda a matsayin ɗan tsakiya na ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Danish 2nd Division Skive IK.

Salou ya shiga makarantar horar da matasa ta ƙungiyar Sporting Club Accra ta Ghana.

A cikin 2019, ya sanya hannu kan Randers a cikin Danish Superliga . A lokacin Fabrairu 2021 ya sanya hannu kan yarjejeniya na sauran kakar tare da kulob din Danish na 2nd Division Jammerbugt FC.

A ranar 1 ga Fabrairu 2022, Salou ya sanya hannu tare da kulob din Danish na 2nd Division Skive IK. [1]

  1. ISSAH SALOU SKIFTER TIL SKIVE, randersfc.dk, 1 February 2022

Hanyoyin haɗi na waje

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Issah Salou at National-Football-Teams.com
  • Issah Salou at WorldFootball.net