Jump to content

Jack Bannister

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Jack Bannister
Rayuwa
Haihuwa Chesterfield (en) Fassara, 26 ga Janairu, 1942 (82 shekaru)
ƙasa Birtaniya
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
West Bromwich Albion F.C. (en) Fassara1959-196390
  Scunthorpe United F.C. (en) Fassara1964-196590
Crystal Palace F.C. (en) Fassara1965-19691207
Luton Town F.C. (en) Fassara1969-1971830
Cambridge United F.C. (en) Fassara1971-1974320
Dunstable Town F.C. (en) Fassara1974-1975
 
Muƙami ko ƙwarewa wing half (en) Fassara
Jack bannister
jack bannister

Jack Bannister (an haifeshi ranar 26 ga watan Janairu, 1942) a Birtaniya. ya kasance ƙwararren ɗan wasa ne na ƙwallon ƙafa daga ƙasar Ingila.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.