Jump to content

Jakub Ojrzyński

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Jakub Ojrzyński
Rayuwa
Haihuwa Warszawa, 19 ga Faburairu, 2003 (21 shekaru)
ƙasa Poland
Ƴan uwa
Mahaifi Leszek Ojrzyński
Karatu
Harsuna Polish (en) Fassara
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 

Jakub Ojrzyński[1] (an haife shi 19 ga Fabrairu 2003) ƙwararren ɗan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Poland wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron gida a ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Liverpool.

Liverpool ta sayi Ojrzyński daga Legia Warsaw, a bazarar 2019 kan fan 200,000; Ya yi tafiya tare da tawagar farko don rangadin preseason na Amurka a lokacin bazara, kafin ya haɗu da ƙungiyar Liverpool ta yan kasa da shekaru 18s da 23s].[2]

Ojrzyński yana kan benci a wasan da Liverpool ta doke Sheffield United da ci 2-0 a gasar Premier a watan Fabrairun 2021.[3] Ya sanya hannu kan sabuwar kwangila tare da Liverpool a watan Yuli na waccan shekarar, kafin ya koma Caernarfon Town a matsayin aro na kakar 2021-22.[4] A duk lokacin da ya ba da lamuni, ya ci gaba da horo a rukunin horo na Kirkby na Liverpool akai-akai a duk lokacin kakar.[4]

A kan 22 Yuni 2022, ya shiga Radomiak Radom a kan aro na tsawon lokacin 2022-23.[5] An tuna da shi a ranar 17 ga Janairu 2023 bayan ya buga wasanni uku na farko a bangaren Poland.[6]

Bayanin sirri

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Cikakken suna Jakub Ojrzyński
  • Ranar haihuwa 19 Fabrairu 2003 (shekaru 20)
  • Wurin haihuwa Warsaw, Poland
  • Tsayi 1.96m (6 ft 5 in)
  • Matsayi mai tsaron gida
  • Shi ne ɗan manajan ƙwallon ƙafa Leszek Ojrzyński.[7]