Jean Ndecky

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Jean Ndecky
Rayuwa
Haihuwa Thionck Essyl (en) Fassara, 10 ga Janairu, 1997 (27 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
KF Skënderbeu Korçë (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya

Jean Jacques Idrissa Ndecky (an haife shi ranar 10 ga watan Janairun 1997) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Senegal wanda a halin yanzu yana taka leda a matsayin mai tsaron baya ga ƙungiyar Albaniya ta Skënderbeu, aro daga ƙungiyar Fortuna Düsseldorf na Jamusanci Lamuni ya ƙare a watan Yunin 2020. Komawa a Fortuna Düsseldorf.[1][2][3]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]