Jonathan Solomons
Jonathan Solomons | |||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Cape Town, 16 ga Janairu, 1976 (48 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||
ƙasa | Afirka ta kudu | ||||||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||||||
Harsuna | Turanci | ||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | wing half (en) |
Jonathan Solomons (an haife shi a ranar 16 ga watan Janairu shekara ta 1976 a Cape Town ) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Afirka ta Kudu ( ƙwallon ƙafa) na ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Vodacom League Milano United . Ya fara wasansa na ƙwararru a cikin shekara ta 1994 a Hellenic.
Solomons ya shafe kakar 2006-07 yana fama da rauni a Bloemfontein Celtic kuma ya fara a cikin wasanni uku kawai yayin da yake can. [1]
Sana'a
[gyara sashe | gyara masomin]Jonathan Solomons ya kasance CFO na CATCH tun Nuwamba, 2016. Mista Solomons babban Babban Jami'in Gudanarwa ne wanda ya yi aiki a matsayin Shugaba da CFO don cibiyoyi masu zaman kansu a duk yankin Greater Philadelphia.
Tare da fiye da shekaru 15 na gwaninta na kula da lafiyar hali da ƙungiyoyin sabis na zamantakewa, Mista Solomons ya haɓaka suna don haɗa ƙungiyoyin gudanarwa masu ƙarfi, aiwatar da ayyukan hukumar gabaɗaya da haɓaka hanyoyin samar da hanyoyin kasuwanci.
Mista Solomons ya kammala karatun digiri ne a Jami'ar Pennsylvania tare da MBA a fannin Kula da Kiwon Lafiya daga Makarantar Wharton kuma ya yi digiri na farko a fannin tattalin arziki. Ya yi aiki a matsayin Adjunct Professor a Jami'ar Arcadia kuma ya buga labarai kan ƙwararrun ƙwararru.
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ "Solomons moves to Milano", Kickoff.com, 9 September 2008. Retrieved 10 November 2010