Jump to content

Josip Brekalo

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Josip Brekalo
Rayuwa
Haihuwa Zagreb, 23 ga Yuni, 1998 (26 shekaru)
ƙasa Kroatiya
Karatu
Harsuna Croatian (en) Fassara
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Croatia national under-19 football team (en) Fassara2015-2017176
  GNK Dinamo Zagreb (en) Fassara2015-201680
  Croatia national under-21 football team (en) Fassara2016-169
  VfL Wolfsburg (en) Fassara2016-202310816
  VfB Stuttgart (en) Fassara2017-2017252
  Croatia national association football team (en) Fassara2018-354
  ACF Fiorentina (en) Fassara2023-171
  HNK Hajduk Split (en) Fassara2024-2024142
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka
Lamban wasa 12
Nauyi 72 kg
Tsayi 180 cm

Josip Brekalo[1] an haife shi a ranar 23 ga watan Yuni a shekarar 1998 ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Croatia wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan gefe a ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Fiorentina[2] ta Italiya da kuma ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Croatia.[3][4]

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.