Junior Noubi Fotso

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Junior Noubi Fotso
Rayuwa
Haihuwa Libreville, 20 ga Yuni, 1999 (24 shekaru)
ƙasa Gabon
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 

Junior Noubi Fotso (an haife shi a ranar 20 ga watan Yunin shekarar 1999) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Gabon wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasa mai tsaron gida ga ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Championnat National 2 club Vannes da kuma ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Gabon. [1] [2]

Ayyukan kasa da kasa[gyara sashe | gyara masomin]

Noubi Fotso ya fara buga wa tawagar kasar Gabon wasa a wasan sada zumunci da Burkina Faso da ci 3-0 a ranar 2 ga watan Janairu, 2022. An zabe shi ne a gasar cin kofin Afrika na shekarar 2021 da aka gudanar a Kamaru a watan Janairu da Fabrairu 2022.[3]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. Junior Noubi Fotso at Soccerway
  2. Junior Noubi Fotso at National-Football-Teams.com
  3. Le Sauce, Arnaud (27 December 2021). "Football. Noubi Fotso à la CAN, Pétrel titulaire en Coupe de France face au Paris SG" [Football. Noubi Fotso at AFCON, Pétrel starting in the Coupe de France against Paris SG]. Le Télégramme (in French). Retrieved 29 April 2022.