Jump to content

Kai Xie

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Kai Xie
Rayuwa
Haihuwa Hainan (en) Fassara, 1 Oktoba 1958 (65 shekaru)
ƙasa Jamus
Mazauni Bamberg
Karatu
Makaranta Sun Yat-sen University (en) Fassara
University of Bamberg (en) Fassara
Harsuna Jamusanci
Sana'a
Sana'a ɗan jarida, mai aikin fassara da marubuci
Wurin aiki Bamberg
Employers University of Bamberg (en) Fassara
Imani
Jam'iyar siyasa Christian Social Union of Bavaria (en) Fassara

Kai Xie (謝盛友) (an haife shi 1 ga Oktoba, 1958 a Hainan, China) ɗan siyasan Jamusa ne, ,an takarar zaɓen Majalisar Tarayyar Turai ta 2019, ɗan jarida kuma marubucin asalin ƙasar Sin.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.


Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]