Karamba Janneh
Karamba Janneh | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Banjul, 10 Oktoba 1989 (35 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
ƙasa | Gambiya | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Makaranta | John F. Kennedy High School (en) | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Ataka |
Karamba Janneh (an haife shi a ranar 10 ga watan Oktoba, 1989 a Banjul, Gambiya) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Gambiya wanda a halin yanzu yake taka leda a ƙungiyar KidSuper Samba AC a gasar Eastern Premier Soccer League.
Sana'a
[gyara sashe | gyara masomin]Janneh ya fara bugawa VSI Tampa Bay wasa a ranar 30 ga watan Maris 2013 da kulob ɗin Phoenix FC. [1]
Janneh ya yi ƙwararriyar komawa Tampa a ranar 14 ga watan Afrilu, 2016, lokacin da ya sanar a matsayin wani ɓangare na shirin farko na Tampa Bay Rowdies ' NPSL Reserve side Rowdies 2. [2]
Rayuwa ta sirri
[gyara sashe | gyara masomin]Karamba ya taka leda a lokacin kuruciyarsa, koleji da jami'a ban da, kaninsa mai shekaru uku Lamin Kere (an haife shi a shekara ta 1992). [3]
Ya zama tauraro a makarantar sakandare ta John F. Kennedy a cikin Bronx, yana da rikodin na zura kwallaye 88 da taimakawa aci sau 33 a cikin wasanni 32 kawai a tsakanin 10th da 12th.
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ "VSI Tampa Bay FC at Phoenix FC Wolves 0:1" . USL Soccer. Archived from the original on 12 April 2013. Retrieved 31 March 2013.
- ↑ "ROWDIES 2 UNVEILS INITIAL ROSTER" . RowdiesSoccer.com. 14 April 2016. Archived from the original on 18 April 2016. Retrieved 21 April 2016.
- ↑ "Karamba and Lamin Janneh". Archived from the original on 2016-10-27. Retrieved 2023-04-03.