Jump to content

Keba Coly

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Keba Coly
Rayuwa
Haihuwa Dakar, 20 ga Faburairu, 1998 (26 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
A.S. Roma (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka

Sidy Keba Coly, wanda aka fi sani da Keba Coly (an haife shi ranar 20 ga watan Fabrairun 1998) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Senegal.

Aikin kulob[gyara sashe | gyara masomin]

Roma[gyara sashe | gyara masomin]

Ya fara taka leda a ƙungiyar Roma ta ƴan ƙasa da shekara 19 a kakar wasa ta 2016–17 kuma ya ci ƙwallaye 16 a dukkan gasa a kakarsa ta farko. Ya fara buga wasansa na farko ga manyan ƴan wasan a lokacin bazara ta 2017 pre-season camp. A ranar 28 ga watan Satumban 2017, ya sanya hannu kan kwangilar shekaru 4 tare da kulob ɗin.[1]

Lamu ga Ascoli[gyara sashe | gyara masomin]

A ranar 17 ga watan Agustan 2018, ya shiga kulob ɗin Serie B Ascoli a kan aro tare da zaɓi don siye.[2]

Ya buga wasansa na farko a Seria B a Ascoli a ranar 4 ga watan Mayun 2019 a wasan da suka buga da Palermo, a matsayin wanda zai maye gurbin Moutir Chajia na mintuna 87.[3]

Lamuni ga Rende[gyara sashe | gyara masomin]

A ranar 31 ga watan Agustan 2019, ya koma kulob ɗin Seria C Rende a kan aro.[4]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]