Jump to content

Kevin Trapp

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Kevin Trapp
Rayuwa
Haihuwa Merzig (en) Fassara, 8 ga Yuli, 1990 (33 shekaru)
ƙasa Jamus
Karatu
Makaranta Peter-Wust-Gymnasium Merzig (en) Fassara
Harsuna Jamusanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Germany national under-18 football team (en) Fassara2007-200840
  Germany national under-17 association football team (en) Fassara2007-2007
  Germany national under-19 football team (en) Fassara2008-200950
  1. FC Kaiserslautern (en) Fassara2008-2012320
  Germany national under-20 football team (en) Fassara2009-201060
  Germany national under-21 football team (en) Fassara2010-2013110
  Eintracht Frankfurt (en) Fassara2012-2015820
Paris Saint-Germain2015-ga Augusta, 2019630
  Germany national association football team (en) Fassara2017-70
  Eintracht Frankfurt (en) Fassaraga Augusta, 2018-ga Yuni, 2019330
  Eintracht Frankfurt (en) Fassaraga Augusta, 2019-460
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai tsaran raga
Lamban wasa 1
Nauyi 83 kg
Tsayi 189 cm

Kevin Christian Trapp (an haife shi a ranar 8 ga Yuli 1990) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Jamus wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron gida na ƙungiyar Bundesliga Eintracht Frankfurt da Klub din Jamus.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.


Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]