Kgotso Moleko
Appearance
Kgotso Moleko | |||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Bloemfontein, 27 ga Augusta, 1989 (35 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||
ƙasa | Afirka ta kudu | ||||||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||||||
Harsuna | Turanci | ||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga baya | ||||||||||||||||||||||||||
Lamban wasa | 18 |
Kgotso Moleko (an haife shi a ranar 27 ga watan Agusta shekara ta 1989) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Afirka ta Kudu wanda ya taka leda a matsayin mai tsaron baya na dama ga Amazulu a rukunin Premier na Afirka ta Kudu . [1] [2]
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ "ABSA Premiership 2012/13 - Kgotso Moleko Player Profile - MTNFootball". Archived from the original on 2 November 2012. Retrieved 14 October 2012.
- ↑ "Moleko and Ekstein: AmaZulu sign former Kaizer Chiefs players | Goal.com". www.goal.com. Retrieved 2021-12-08.