Khalil Azmi
Khalil Azmi | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Casablanca, 23 ga Augusta, 1964 (60 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
ƙasa | Moroko | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Harshen uwa | Abzinanci | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Harsuna |
Larabci Abzinanci | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Mahalarcin
| |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai tsaran raga | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Tsayi | 183 cm |
Khalil Azmi (an haife shi a shekara ta 1964) shi ne mai tsaron ragar ƙwallon ƙafa ta ƙasar Morocco mai ritaya. Ya buga wasanni goma a gasar Morocco, biyu a cikin USISL, biyu a cikin ƙwararrun ƙwallon ƙafa ta ƙasa, kuma ɗaya a cikin A-League .
Sana'a
[gyara sashe | gyara masomin]A cikin 1984, Azmi ya fara aikinsa tare da Wydad Casablanca a cikin Gasar Morocco . A 1992, ya koma Raja Casablanca . A cikin 1995, ya koma Amurka inda ya taka leda a New Hampshire Ramblers a cikin USISL . A cikin Fabrairu 1996, Colorado Rapids sun zabe shi a zagaye na 14th (132nd gabaɗaya) na 1996 MLS Inaugural Player Draft . Bai taba buga wa Rapids wasa ba, maimakon wasa tare da zazzabin New York a cikin A-League a cikin 1996. [1] A cikin 1997, ya buga wa Batirin Charleston wasa a cikin USISL . [2] Wannan faɗuwar, ya sanya hannu tare da Ruhun Baltimore na Ƙwararrun Ƙwallon ƙafa na Ƙasa . Ya yi lokutan hunturu biyu na cikin gida tare da Ruhu. A cikin 1998, ya buga wa Hershey Wildcats wasa a cikin USISL . [3]
Ya kasance memba na tawagar Morocco wanda ya taka leda a gasar cin kofin duniya ta FIFA 1994, yana wasa a wasanni biyu.
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ "The Year in American Soccer, 1996". www.sover.net. Archived from the original on 2009-08-05. Retrieved 2018-05-14.
- ↑ "Charleston Battery". Archived from the original on 2012-05-31. Retrieved 2009-01-10.
- ↑ "The Year in American Soccer, 1998". www.sover.net. Archived from the original on 2009-05-15. Retrieved 2018-05-14.