Kingsfield College

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Kingsfield College
Bayanai
Ƙasa Najeriya

Kwalejin Kingfield makarantar haɗin gwiwa ce da aka kafata a cikin shekara ta 2006. Tana cikin karamar hukumar Ikorodu a jihar Legas, Najeriya. [1] Tana ba da tsarin karatun sakandare da ƙaramar sakandare, gami da shirye-shiryen jarrabawar Duniya ta Cambridge. [2]

Fage[gyara sashe | gyara masomin]

Kings Field College makarantar kwana ce. Ma'aikatar Ilimi ta jihar Legas da Majalisar Jarrabawar Afirka ta Yamma ce ta ba ta izini. Tana gudanar da ƙwararrun ci gaban ilimi tare da ƙwararrun ƙwarewa da hulɗar muhalli.

Manhajar Manhaja da Karin Ayyukan Karatu[gyara sashe | gyara masomin]

Makarantar tana da kwamitin koyarwa wanda ya ƙunshi Gudanarwa, Malamai, da Iyaye. Su ne ke kula da bitar tsarin karatun makaranta. Tsarin karatun ilimi ya ƙunshi nau'ikan Najeriya da na Burtaniya. Makarantar tana gudanar da jerin ayyukan karin karatu kamar su al'umma na adabi da muhawara; Latsa; Al'ummar Al'adu da Gado; da Kasuwancin Kasuwanci.

Shiga Makaranta[gyara sashe | gyara masomin]

Makarantar tana aiki da tsarin kwana. Ɗalibai suna raba ɗakunan ɗakuna a ƙananun ƙungiyoyi na ɗalibai 4-6. Ɗakunan kwanan ɗalibai da ma'aikata ke gudanarwa wani bangare ne na wuraren kwana na makaranta wanda ke haɓaka zamantakewa da sadarwar tsakanin ɗalibai. Dokoki da ka'idojin hukumar makarantar ne ke tafiyar da masaukin baki.

Duba kuma[gyara sashe | gyara masomin]

British International School Lagos

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. Empty citation (help)"Kingsfield College-Arsenal of Excellence-Our School". kingsfieldcollege.com. Archived from the original on 31 January 2016. Retrieved 29 October 2015.
  2. Empty citation (help)"Kingsfield College academic structure". Archived from the original on 2016-03-05. Retrieved 2015-10-31.

External links[gyara sashe | gyara masomin]