Kirista Gomis

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Kirista Gomis
Rayuwa
Haihuwa Dakar, 25 ga Augusta, 1998 (25 shekaru)
ƙasa Faransa
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 

Christian Gomis (an haife shi a shekara ta 1998) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Senegal wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron baya ga ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Hungarian First League Mezőkövesd .

Ya taba bugawa Pacy Ménilles, ASD Cordenons, ÉF Bastia da Paris Saint-Germain B. [1]

A ranar 8 ga Agusta 2023, an ba da sanarwar cewa Gomis ya rattaba hannu kan kulob din Hungarian OTP Bank Liga Mezőkövesd . Ya sanya hannu kan kwangilar shekaru uku masu zuwa. [2]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "Christian Gomis Career Facts". yoothnation.com (in French).CS1 maint: unrecognized language (link)
  2. "Középpályást igazoltunk" [We confirmed a midfielder] (in Harshen Hungari). mezokovesdzsory.hu. Retrieved 9 August 2023.