Jump to content

Knox Mutizwa

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Knox Mutizwa
Rayuwa
Haihuwa Bulawayo, 12 Oktoba 1993 (31 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Lamontville Golden Arrows F.C.-
  Zimbabwe men's national football team (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka

Knox Mutizwa (an haife shi a ranar 12 ga watan Oktoba 1993) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Zimbabwe wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan gaban Golden Arrows da ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta ƙasar Zimbabwe.[1]

Ayyukan kasa da kasa

[gyara sashe | gyara masomin]

Kwallayen kasa da kasa

[gyara sashe | gyara masomin]
Maki da sakamakon da aka zura kwallaye a ragar Zimbabwe.[2]
A'a. Kwanan wata Wuri Abokin hamayya Ci Sakamako Gasa
1. 2 ga Yuli, 2017 Filin wasa na Royal Bafokeng, Phokeng, Afirka ta Kudu </img> Swaziland 2-1 2–1 2017 COSAFA Cup
2. 2 ga Yuli, 2017 Moruleng Stadium, Saulsport, Afirka ta Kudu </img> Lesotho 1-0 4–3
3. 2-1
4. 4-2
5. 9 ga Yuli, 2017 Filin wasa na Royal Bafokeng, Phokeng, Afirka ta Kudu </img> Zambiya 1-0 3–1
6. 16 ga Yuni, 2019 El Sekka El Hadid Stadium, Cairo, Egypt </img> Tanzaniya ? –? 1-1 Sada zumunci
  1. "Zimbabwe – K. Mutizwa – Profile with news, career statistics and history – Soccerway" . int.soccerway.com . Retrieved 16 February 2019.
  2. "Knox Mutizwa" . National Football Teams . Benjamin Strack-Zimmermann. Retrieved 14 October 2021.

Hanyoyin haɗi na waje

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Knox Mutizwa at National-Football-Teams.com