Jump to content

Kolawole Lawal

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Kolawole Lawal
mamba a majalisar wakilai ta Najeriya,

10 Oktoba 2020 -
mamba a majalisar wakilai ta Najeriya,

11 ga Yuni, 2019 - 17 ga Maris, 2021
Rayuwa
ƙasa Najeriya
Sana'a
Sana'a ɗan siyasa

Kolawole Lawal Mobolorunduro (an haife shi a ranar 24 ga watan Satumba 1962) ɗan siyasan Najeriya ne wanda ya wakilci mazaɓar tarayya ta Egbado ta Kudu/Ipokia a jihar Ogun a majalisar wakilai ta ƙasa ta 9 daga shekarun 2019 zuwa 2023. Ɗan jam’iyyar All Progressives Congress (APC) ne. [1] [2] [3]

  1. "undefined candidate data for 2023 - Stears Elections". www.stears.co. Retrieved 2025-01-06.
  2. "Hon. Kolawole Lawal Mobolorunduro Excites Constituents with Projects, Empowerment Gesture – THISDAYLIVE". THISDAYLIVE (in Turanci). Retrieved 2025-01-06.
  3. "Legislator Details - ConsTrack Track and Report on Governement Funded Projects in Nigeria". ConsTrack. Retrieved 2025-01-06.