Leonard Tupamah

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Leonard Tupamah
Rayuwa
Haihuwa Jakarta, 9 ga Yuli, 1983 (40 shekaru)
ƙasa Indonesiya
Karatu
Harsuna Indonesian (en) Fassara
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa da futsal player (en) Fassara
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Persija Jakarta (en) Fassara2002-2002
Persipur Purwodadi (en) Fassara2003-2003151
Persikabo Bogor (en) Fassara2004-200425
Persija Jakarta (en) Fassara2004-20091006
  Indonesia national under-23 football team (en) Fassara2005-
Arema F.C. (en) Fassara2010-2011191
Persema Malang (en) Fassara2012-20121
Madura United F.C. (en) Fassara2013-2013200
PS Barito Putera (en) Fassara2014-
Persiram Raja Ampat (en) Fassara2014-2014201
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya

Leonard Tupamahu (an haife shi a ranar 9 ga watan Yuli shekarar 1983 a Jakarta, Indonesiya ) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Indonesiya wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron baya a ƙungiyar La Liga 1 PSS Sleman .

Aikin kulob[gyara sashe | gyara masomin]

Ya buga wa Persija wasa daga shekarar 2004 zuwa shekara ta 2009. A cikin shekarar 2009, ya kuma buga futsal don Biangbola a cikin Indonesiya Futsal League . A shekarar 2010, ya shiga Arema Malang . A ranar 12 ga watan Disamba shekarar 2014, ya shiga Barito Putera.

Girmamawa[gyara sashe | gyara masomin]

Kulob[gyara sashe | gyara masomin]

Bali United
  • Laliga 1 : 2019, 2021-22[ana buƙatar hujja]</link>[ <span title="This claim needs references to reliable sources. (November 2023)">abubuwan da ake bukata</span> ]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]