Jump to content

Leyti N'Diaye

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Leyti N'Diaye
Rayuwa
Haihuwa Dakar, 19 ga Augusta, 1985 (39 shekaru)
ƙasa Senegal
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
CS Louhans-Cuiseaux (en) Fassara2003-2004140
  Olympique de Marseille (en) Fassara2004-201390
US Créteil-Lusitanos (en) Fassara2006-200690
  RC Strasbourg (en) Fassara2006-200700
  Stade de Reims (en) Fassara2008-200830
  A.C. Ajaccio (en) Fassara2009-2010442
  A.C. Ajaccio (en) Fassara2009-2009
  A.C. Ajaccio (en) Fassara2011-201280
FC Le Mont (en) Fassara2014-2015
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya
Nauyi 84 kg
Tsayi 188 cm

Leyti N'Diaye (an haife shi a ranar 19 ga watan Agusta shekara ta 1985 a Dakar ) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Senegal, wanda ya bugawa Olympique de Marseille .[1]

A wakĩli a kansu, ya shiga Olympique de Marseille a 2004 amma bai taba gudanar da samun yawa wasa lokaci. An aro shi zuwa Créteil a cikin watan Janairu 2006 na tsawon watanni shida, sannan ya sake ba da rance ga RC Strasbourg na kakar 2006-07. A ranar 21 ga Yuli 2009 AC Ajaccio ta rattaba hannu kan N'Diaye a matsayin aro daga Olympique de Marseille, mai tsaron baya ya shafe kakar wasa ta karshe a Stade Reims .[2]

Sana'ar wasa

[gyara sashe | gyara masomin]

Marseille

  • Trophée des Champions : 2010 [3]

Hanyoyin haɗi na waje

[gyara sashe | gyara masomin]
  1. "Résultat et résumé Marseille - Paris-SG, Trophée des Champions, Trophée des Champions, Mercredi 28 Juillet 2010". lequipe.fr. Retrieved 28 February 2021.
  2. "Résultat et résumé Marseille - Paris-SG, Trophée des Champions, Trophée des Champions, Mercredi 28 Juillet 2010". lequipe.fr. Retrieved 28 February 2021.
  3. "Résultat et résumé Marseille - Paris-SG, Trophée des Champions, Trophée des Champions, Mercredi 28 Juillet 2010". lequipe.fr. Retrieved 28 February 2021.