Jump to content

Loki Emmanuel

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Loki Emmanuel
Rayuwa
Haihuwa 2001 (22/23 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 

Loki Emmanuel (an haife shi a ranar 14 ga watan Nuwamban shekara ta 2001) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Sudan ta Kudu wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan gaba ga ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Bright Stars ta Uganda da kuma ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Sudan ta Kudu.

Aikin kulob

[gyara sashe | gyara masomin]

A watan Oktoba 2020 Emmanuel ya rattaba hannu kan Bright Stars na gasar Premier ta Uganda kan kwantiragin shekaru 3.[1]

Ayyukan kasa da kasa

[gyara sashe | gyara masomin]

Emmanuel ya buga wa Sudan ta Kudu wasanni biyu a gasar CECAFA U-20 ta 2019. [2] Ya buga wasansa na farko a duniya a ranar 6 ga watan Oktoba 2021 a wasan sada zumunci da Saliyo. Ya ci kwallonsa ta farko a duniya a wasan, inda aka tashi kunnen doki 1-1. [3]

Kwallayen kasa da kasa

[gyara sashe | gyara masomin]
Maki da sakamako ne suka sanya Sudan ta Kudu ta zura kwallaye a raga.
A'a Kwanan wata Wuri Abokin hamayya Ci Sakamako Gasa
1. 6 Oktoba 2021 Stade El Abdi, El Jadida, Morocco </img> Saliyo 1-1 1-1 Sada zumunci
An sabunta ta ƙarshe 1 Fabrairu 2022

Kididdigar ayyukan aiki na duniya

[gyara sashe | gyara masomin]
As of match played 12 october 2021[4]
Tawagar kasa Shekara Aikace-aikace Manufa
Sudan ta Kudu 2021 2 1
2022 0 0
Jimlar 2 1
  1. "South Sudan U-20 International Signed by Uganda Premier League Club Soltilo Bright Stars FC" . kurrasports.com. Retrieved 1 February 2022.
  2. Empty citation (help)
  3. "Loki on target as South Sudan hold AFCON bound Sierra Leone 1-1" . CECAFA. Retrieved 1 February 2022.
  4. Cite error: Invalid <ref> tag; no text was provided for refs named NFT profile