Maela marar laifi
Appearance
Maela marar laifi | |||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Witbank (en) , 14 ga Augusta, 1992 (32 shekaru) | ||||||||||||||||||||||
ƙasa | Afirka ta kudu | ||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||
Harsuna | Turanci | ||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||
Mahalarcin
| |||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga baya |
Innocent Maela (an haife shi a ranar 14 ga watan Agusta shekara ta alif ɗari tara da casa'in da biyu 1992) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Afirka ta Kudu wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron baya ga Orlando Pirates, wanda yake jagoranta, da kuma ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Afirka ta Kudu . [1]
Na sirri
[gyara sashe | gyara masomin]Shi ɗan ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne Eric Maela kuma shi ma ɗan'uwan mahaifin Tsepo Masilela ne. [2]
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ Maela marar laifi at Soccerway
- ↑ "Innocent Maela". Pretoria News. 22 August 2017. Retrieved 27 March 2019 – via PressReader.