Mahaifiyar Niang

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Mahaifiyar Niang
Rayuwa
Haihuwa Dakar, 31 ga Maris, 1984 (40 shekaru)
ƙasa Senegal
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Senegal national association football team (en) Fassara-
ASC Diaraf (en) Fassara2004-2005259
ASC Diaraf (en) Fassara2005-2007
Moroka Swallows F.C. (en) Fassara2005-20071317
  VfL Wolfsburg (en) Fassara2007-200840
Viking FK (en) Fassara2008-2010316
Kongsvinger IL Toppfotball (en) Fassara2010-2011274
SuperSport United FC2011-2012122
University of Pretoria F.C. (en) Fassara2012-20132510
SuperSport United FC2013-2014215
Mamelodi Sundowns F.C. (en) Fassara2014-201581
  AEL Limassol FC (en) Fassara2015-2016131
AmaZulu F.C. (en) Fassara2016-
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka
Nauyi 80 kg
Tsayi 194 cm

Mame Cheikh Niang (an haife shi a ranar 31 ga watan Maris shekara ta 1984) ɗan wasan Senegal ne mai ritaya . [1]

Ya lashe lambar yabo ta 2005 – 06 PSL mafi kyawun zura kwallaye ( Lesley Manyathela Golden Boot) tare da kwallaye 14 yayin da yake wasa da Moroka Swallows a Afirka ta Kudu.

Kididdigar sana'a[gyara sashe | gyara masomin]

Season Club Division League Cup Total
Apps Goals Apps Goals Apps Goals
2007–08 Wolfsburg Bundesliga 4 0 - - 4 0
2008 Viking Tippeligaen 9 4 0 0 9 4
2009 22 2 2 0 24 2
2010 Kongsvinger 27 4 4 1 31 5
2011–12 SuperSport United South African Premier Division 12 2 - - 12 2
2012–13 University of Pretoria 25 10 - - 25 10
2013–14 SuperSport United 21 5 - - 21 5
2015–16 AEL Limassol Cypriot First Division 13 1 - - 13 1
2016 Kongsvinger OBOS-ligaen 10 3 3 0 13 3
2016-17 Stellenbosch F.C. National First Division 4 0 - - 4 0
2017-18 Royal Eagles F.C. 9 0 2 2 2 2
2018-19 University of Pretoria 11 3 1 0 12 3
Career Total 184 31 14 3 197 44

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "M. Niang". Soccerway. Retrieved 4 October 2019.