Mahir Emreli

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Mahir Emreli
Rayuwa
Haihuwa Tver (en) Fassara, 1 ga Yuli, 1997 (26 shekaru)
ƙasa Azerbaijan
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
FC Baku (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Lamban wasa 45
Nauyi 75 kg
Tsayi 185 cm
Mahir Emreli

Mahir Mahir oğlu Emreli (wanda ya gabata Mahir Anar oğlu Mədətov, an haife shi a ranar 1 ga Yuli 1997) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Azerbaijan wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan gaba ga Konyaspor da tawagar ƙasar Azerbaijan . Bayan Konyaspor, ya buga wa Baku, Qarabağ, Legia Warsaw da Dinamo Zagreb .[1]

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.


Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "Официально: Махир Мадатов стал Махиром Эмрели Махир оглу (ФОТО)". azerifootball.com/(in Russian). Azeri Football. 10 May 2019. Archivedfrom the original on 10 May 2019. Retrieved 10 May2019.