Jump to content

Marine Dafeur

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Marine Dafeur
Rayuwa
Haihuwa Douai (en) Fassara, 20 Oktoba 1994 (30 shekaru)
ƙasa Faransa
Aljeriya
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  En avant Guingamp (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya
Tsayi 1.66 m

Marine Dafeur (an haife ta a ranar 20 ga watan Oktoba shekarar 1994) ɗan ƙwallon ƙafa ne wanda ke taka leda a matsayin baya na hagu kuma na hagu don ƙungiyar FC Fleury 91 na Division 1 Féminine . An haife ta kuma ta girma a Faransa zuwa iyayen Aljeriya, tun farko ta buga wa Faransa wasa a matakin matasa da manyan matakan, amma daga karshe ta fara shiga cikin tawagar mata ta Algeria .

Ayyukan kasa da kasa

[gyara sashe | gyara masomin]

Duk da kasancewar ta wakilci Faransa, Dafeur ta canza ƙawance zuwa Aljeriya a cikin shekarar 2023, inda aka kira ta zuwa sansanin atisaye tare da ƙungiyar Aljeriya daga 13 – 21 ga watan Fabrairu shekarar 2023.


Hanyoyin haɗi na waje

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Marine Dafeur at the French Football Federation (in French)
  • Marine Dafeur at the French Football Federation (archived 2017-09-17) (in French)

Samfuri:FC Fleury 91 (women) squad