Jump to content

Mathias Jørgensen

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Mathias Jørgensen
Rayuwa
Cikakken suna Mathias Jattah-Njie Jørgensen
Haihuwa Kwapanhagan, 23 ga Afirilu, 1990 (34 shekaru)
ƙasa Kingdom of Denmark (en) Fassara
Gambiya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Denmark national under-17 football team (en) Fassara2006-200730
  Denmark national under-16 football team (en) Fassara2006-200610
  Boldklubben af 1893 (en) Fassara2006-2007210
  Denmark national under-18 football team (en) Fassara2007-200710
F.C. Copenhagen (en) Fassara2007-2012926
  Boldklubben af 1893 (en) Fassara2007-2007100
  Denmark national association football team (en) Fassara2008-
  Denmark national under-21 football team (en) Fassara2008-201292
  PSV Eindhoven2012-2014142
Jong PSV (en) Fassara2013-2014231
F.C. Copenhagen (en) Fassara2014-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya
Lamban wasa 25
Nauyi 79 kg
Tsayi 191 cm

Mathias Jattah-Njie Jørgensen (An haifeshi ranar 23 ga watan Afrilu 1990), wanda kuma aka sani da Zanka, ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Danish wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan baya na ƙungiyar Premier League Brentford da Denmark.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.


Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]