Jump to content

Mattia Bani

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Mattia Bani
Rayuwa
Haihuwa Borgo San Lorenzo (en) Fassara, 10 Disamba 1993 (31 shekaru)
ƙasa Italiya
Karatu
Harsuna Italiyanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
A.C. Reggiana 1919 (en) Fassara2012-2013221
  F.C. Pro Vercelli 1892 (en) Fassara2013-2016572
AC ChievoVerona (en) Fassara2016-2019460
  Bologna F.C. 1909 (en) Fassara2019-2020
  Genoa CFC (en) Fassara2020-884
  Parma Calcio 1913 (en) Fassara2021-2021
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya
Nauyi 75 kg
Tsayi 188 cm

Mattia Bani (an haife shi ranar 10 ga watan Disamba 1993) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Italiya wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan baya na ƙungiyar Serie A Genoa.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.