Michael Keane

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Michael Keane
Rayuwa
Cikakken suna Michael Vincent Keane
Haihuwa Stockport (en) Fassara, 11 ga Janairu, 1993 (31 shekaru)
ƙasa Birtaniya
Harshen uwa Turanci
Ƴan uwa
Ahali Will Keane (en) Fassara
Karatu
Makaranta St Bede's College (en) Fassara
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Republic of Ireland national under-17 football team (en) Fassara2010-201020
Manchester United F.C.2011-201510
  Republic of Ireland national under-19 football team (en) Fassara2011-201120
  England national under-19 association football team (en) Fassara2012-201250
Leicester City F.C.2012-2013222
Derby County F.C. (en) Fassara2013-201470
  England national under-21 association football team (en) Fassara2013-2015163
  England national under-20 association football team (en) Fassara2014-201430
  Blackburn Rovers F.C. (en) Fassara2014-2014133
Burnley F.C. (en) Fassara2014-2015100
Burnley F.C. (en) Fassara2015-2017907
Everton F.C. (en) Fassara2017-unknown value
  England national association football team (en) Fassara2017-unknown value
 
Muƙami ko ƙwarewa centre-back (en) Fassara
Lamban wasa 5
Nauyi 72 kg
Tsayi 191 cm

Michael Vincent Keane (an haife shi 11 ga Janairu 1993) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Ingila wanda ke taka leda a matsayin tsakiya don ƙungiyar Premier League Everton.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.


Tarihi[gyara sashe | gyara masomin]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]