Miche Minnies

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Miche Minnies
Rayuwa
Haihuwa 14 Nuwamba, 2001 (22 shekaru)
ƙasa Afirka ta kudu
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya

Miche Minnies (an haife ta a ranar 14 ga watan Nuwamba shekara ta 2001) ƴar wasan ƙwallon ƙafa ce ta Afirka ta Kudu wanda ke taka leda a matsayin ƴar wasan gaba ga ƙungiyar Mata ta SAFA Mamelodi Sundowns da kuma ƙungiyar mata ta Afirka ta Kudu .

Aikin kulob[gyara sashe | gyara masomin]

Mamelodi Sundowns Ladies[gyara sashe | gyara masomin]

A cikin 2022, ta sanya hannu kan yarjejeniyar shekaru 4 tare da Safa Women's League side Mamelodi Sundowns Ladies . [1]

Girmamawa[gyara sashe | gyara masomin]

Afirka ta Kudu

  • Gasar Cin Kofin Afirka ta Mata : 2022, [2]

Mutum

  • Tawagar Gasar Cin Kofin Afirka ta Mata: 2022 [3]
  • IFFHS CAF Ƙungiyar Mata ta Shekara: 2022 [4]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "Star Footballer Minnies Joins Mamelodi Sundowns". capeat6sport (in Turanci). 2022-03-18. Retrieved 2023-12-21.
  2. "Magaia brace hands South Africa first TotalEnergies WAFCON trophy". CAF. 29 June 2023. Retrieved 16 September 2023.
  3. "CAF announces TotalEnergies Women's AFCON 2022 Best XI". CAF. 26 July 2022. Retrieved 16 September 2023.
  4. "IFFHS CAF Women's Team 2022". The International Federation of Football History & Statistics (IFFHS). 31 January 2023. Retrieved 16 September 2023.