Miloud Rebiaï

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Miloud Rebiaï
Rayuwa
Haihuwa Tlemcen, 12 Disamba 1993 (30 shekaru)
ƙasa Aljeriya
Karatu
Harsuna Larabci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
ES Sétif (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa fullback (en) Fassara
Lamban wasa 25
Tsayi 170 cm

Miloud Rebiaï (an haife shi a ranar 12 ga watan Disambar 1993 a Tlemcen ), ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Aljeriya[1] wanda ke buga wa CR Belouizdad a gasar Ligue 1 ta Aljeriya .[2]

Sana'a[gyara sashe | gyara masomin]

A ranar 24 ga watan Maris 2012 Rebiaï ya fara bugawa WA Tlemcen wasa, inda ya maye gurbinsa a wasan lig da MC Saida . [3] A cikin shekarar 2019, ya sanya hannu kan kwangila tare da MC Alger.[4] A cikin shekarar 2022, ya shiga CR Belouizdad .[5]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "Miloud Rebiaï".
  2. "CRB : Miloud Rebiai nouvelle recrue". mediafootdz.dz. 4 August 2022. Retrieved 4 August 2022.
  3. "MCS 1-0 WAT". DZFoot. Archived from the original on July 25, 2018. Retrieved July 25, 2016.
  4. "ميلود ربيعي جديد العميد ويوقع لموسمين قادما من وفاق سطيف".
  5. "CR Belouizdad : Miloud Rebiaï s'engage pour deux saisons".

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]