Jump to content

Mohamed Ezzarfani

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Mohamed Ezzarfani
Rayuwa
Haihuwa Nador (en) Fassara, 15 Nuwamba, 1997 (26 shekaru)
ƙasa Moroko
Harshen uwa Abzinanci
Karatu
Harsuna Larabci
Abzinanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
RCD Espanyol B (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa wing half (en) Fassara

Mohamed Ezzarfani (an haife shi 15 ga watan Nuwambar 1997), wanda aka fi sani da Moha, ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Morocco wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan hagu na ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta CE Sabadell FC ta Spain.

Aikin kulob[gyara sashe | gyara masomin]

An haife shi a Nador amma ya tashi a Martorell, Barcelona, Catalonia, Moha ya wakilci CF Martorell, FP Hamisa da CF Damm a matsayin matashi.[1] A ranar 28 ga Yulin 2016, bayan kammala tsarinsa, ya shiga Segunda División B gefen CF Badalona .[2]

Moha ya fara halarta na farko a ranar 21 Agustan 2016, yana farawa a cikin nasarar gida 1-0 da Lleida Esportiu . Ya zira kwallonsa ta farko a ranar 16 ga Oktoba, inda ya zira kwallaye 1-1 a CD Alcoyano, kuma ya kammala kakar wasa da kwallaye biyu a wasanni 26.

A ranar 17 Yulin 2017, Moha ya sanya hannu kan kwangilar shekaru biyu tare da FC Barcelona akan farashin € 10,000; da farko an sanya shi a cikin ajiyar ma a kashi na uku.[3] A ranar 11 ga Agusta, duk da haka, an ba shi aro ga ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Hércules CF na shekara ɗaya.[4]


A ranar 30 Agustan 2018, bayan ya dawo daga lamuni, Moha ya ƙare kwangilarsa tare da Barça,[5] kuma ya amince da yarjejeniyar shekaru biyu tare da wata ƙungiyar ajiya, RCD Espanyol B, washegari.[6] A ranar 24 ga Mayu mai zuwa, ya sabunta kwantiraginsa da na karshen har zuwa shekarar 2022.

Moha ya fara buga wasansa na farko ne a ranar 28 ga Nuwambar 2019, yana zuwa a matsayin wanda zai maye gurbin Esteban Granero a wasan da suka tashi 2-2 a waje da Ferencvárosi TC, don gasar UEFA Europa League na kamfen . Ya ƙare kakar wasa tare da ƙarin bayyanar tare da babban tawagar, wanda ya sha wahala relegation, kuma ya zira kwallaye mafi kyau a raga 13 ga B-gefe.

A ranar 9 ga Satumbar 2020, an ba Moha aro ga Segunda División side CD Mirandés, na shekara guda.[7] Ya zira kwallaye na farko na sana'a a kan 29 Oktoba, netting wasan kawai a cikin nasarar gida a kan Real Zaragoza .

A ranar 6 ga Agustan 2021, Moha ya amince da kwangila tare da Primera División RFEF gefen CE Sabadell FC .

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "El Barça se lleva a Mohamed Ezzarfani, extremo del Badalona" [Barça bring in Mohamed Ezzargani, Badalona winger] (in Sifaniyanci). Fútbol Base Català. 13 June 2017. Retrieved 28 November 2019.
  2. "Mohamed Ezzarfani refuerza el C.F Badalona" [Mohamed Ezzarfani bolsters C.F Badalona] (in Sifaniyanci). Vavel. 28 July 2016. Retrieved 28 November 2019.
  3. "Arriben quatre nous reforços al filial" [Four new additions arrive at the reserve team] (in Kataloniyanci). FC Barcelona. 17 July 2017. Retrieved 28 November 2019.
  4. "El Hércules acuerda con el FC Barcelona la incorporación de Moha y Adrià para la temporada 2017/18" [Hércules agree with FC Barcelona the signing of Moha and Adrià for the 2017/18 season] (in Sifaniyanci). Hércules CF. 11 August 2017. Archived from the original on 28 November 2019. Retrieved 28 November 2019.
  5. "Acord per a la resolució del contracte de Moha Ezzarfani" [Agreement for the resolution of Moha Ezzarfani's contract] (in Kataloniyanci). FC Barcelona. 30 August 2018. Retrieved 28 November 2019.
  6. "Moha Ezzarfani, nuevo jugador del Espanyol B" [Moha Ezzarfani, new player of Espanyol B] (in Sifaniyanci). RCD Espanyol. 31 August 2018. Retrieved 28 November 2019.
  7. "Moha, cedido al CD Mirandés" [Moha, loaned to CD Mirandés] (in Sifaniyanci). RCD Espanyol. 9 September 2020. Retrieved 9 September 2020.

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]