Mohammed Mahmoud (ɗan ƙwallon ƙafa)

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Mohammed Mahmoud (ɗan ƙwallon ƙafa)
Rayuwa
Haihuwa Misra, 7 Mayu 1998 (25 shekaru)
ƙasa Misra
Harshen uwa Egyptian Arabic (en) Fassara
Karatu
Harsuna Larabci
Egyptian Arabic (en) Fassara
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Wadi Degla SC (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya

Mohamed Mahmoud Ali Ahmed ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Masar wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya ga ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Masar da kuma Al Ittihad Alexandria ta Masar a matsayin aro daga Al Ahly.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.


Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]