Momodou Bojang

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Momodou Bojang
Rayuwa
Haihuwa 19 ga Yuni, 2001 (22 shekaru)
ƙasa Gambiya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 

Momodou Bojang (an haife shi 19 Yuni 2001) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Gambia wanda ke taka leda a ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Rainbow a matsayin ɗan wasan gaba.[1]

Sana'a[gyara sashe | gyara masomin]

Bojang ya fara aikinsa da kulob ɗin Rainbow kuma ya dauki lokaci a matsayin aro a kulob din Famalicão na Portugal (yana wasa da kungiyarsu ta 'yan kasa da shekaru 23), kafin ya sanya hannu kan aro a kulob din Hibernian na Scotland a watan Yuni 2022. [2] A cikin watan Disamba 2022, Hibs ta yi amfani da zaɓi don kawo ƙarshen lamunin tun da aka tsara.[3]

Ya buga wa Gambia wasa a matakin matasa na 'yan kasa da shekaru 20.

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "Gambia - M. Bojang - Profile with news, career statistics and history - Soccerway" . uk.soccerway.com .
  2. "Hibs add Miller after Bushiri & Bojang signings" – via www.bbc.co.uk.Empty citation (help)
  3. "Hibs to cut short Bojang loan" . BBC Sport. 23 December 2022. Retrieved 26 December 2022.