Mousa N'Daw

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Mousa N'Daw
Rayuwa
Haihuwa Senegal, 15 ga Yuli, 1968 (55 shekaru)
ƙasa Senegal
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa da association football coach (en) Fassara
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Senegal national association football team (en) Fassara-
  ASC Jeanne d'Arc (en) Fassara-
Le Touquet AC (en) Fassara1988-198930
  Wydad AC1989-1992
  Al Hilal SFC1992-1994
S.C. Farense (en) Fassara1994-1995
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya

Moussa N'Daw[1][2] (an haife shi ranar 15 ga watan Yulin 1968) tsohon ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne kuma ɗan ƙasar Senegal wanda ya taka leda[3] a matsayin ɗan wasan gaba. Ya yi aikinsa a gasar lig ta Morocco, a Wydad Casablanca a tsakanin shekarar 1991 zuwa 1992 da kuma a cikin ƙwararrun Saudiyya a tsakanin 1992 zuwa 1994 tare da Al-Hilal da 1999 zuwa 2000 tare da Al-Ittifaq . Yanzu shi koci ne a Senegal tare da Jeanne d'Arc a Dakar.[4]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. https://www.national-football-teams.com/player/51684/Moussa_N_Daw.html
  2. https://www.worldfootball.net/player_summary/moussa-ndaw/
  3. https://web.archive.org/web/20110722075650/http://www.aps.sn/aps.php/img-fr/spip.php?article9511
  4. "Kwafin ajiya". Archived from the original on 2016-03-05. Retrieved 2023-03-23.