Muhammad Alwi Dahlan

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Muhammad Alwi Dahlan
Rayuwa
Haihuwa Padang (en) Fassara, 15 Mayu 1933
ƙasa Indonesian (en) Fassara
Ƙabila Minangkabau (en) Fassara
Mutuwa Jakarta, 20 ga Maris, 2024
Karatu
Makaranta University of Illinois at Urbana–Champaign (en) Fassara
Harsuna Indonesian (en) Fassara
Sana'a
Sana'a civil servant (en) Fassara, ɗan siyasa da marubuci

Muhammad Alwi Dahlan an haifeshi 15 Mayu 1933 ya mutu a 20 Maris 2024 marubuci ne kuma ɗan siyasa ɗan Indonesiya. Ya yi ministan yada labarai daga Maris zuwa Mayu 1998.

Dahlan ya mutu a Jakarta a ranar 20 ga Maris 2024, yana da shekaru 90.

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

[1] [2]

  1. "Alwi Dahlan, Dosen FISIP Universitas Indonesia". Ensiklopedi Tokoh Indonesia (in Indonesian). Archived from the original on 12 January 2006.
  2. Nasution, Ameidyo Daud (20 March 2024). "Mantan Menteri Penerangan Alwi Dahlan Meninggal Dunia". Katadata (in Indonesian). Retrieved 20 March 2024.