Nachida Laifa

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Nachida Laifa
Rayuwa
Haihuwa Aljir, 17 Oktoba 1982 (41 shekaru)
ƙasa Aljeriya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 

Nachida Laïfa ( Larabci: نشيدة ليفة‎  ; an haife ta 17 Oktoban shekarar 1982), tsohuwar ƴar wasan ƙwallon ƙafa ce ta Aljeriya[1] wadda ta taka leda a matsayin ƴar gaba . Ta kasance memba a cikin tawagar mata ta Aljeriya .[2]

Aikin kulob[gyara sashe | gyara masomin]

Laïfa ta taka leda a Cibiyar ASE Alger da ke Algeriya.[1][3][4]

Ayyukan kasa da kasa[gyara sashe | gyara masomin]

Laïfa ta buga wa Algeriya wasa a babban mataki a lokacin bugu biyu na gasar cin kofin mata na Afirka ( 2006 da 2014 ).[5][6][7][2]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. 1.0 1.1 "Nachida LAIFA" (in Faransanci). Retrieved 30 August 2021.
  2. 2.0 2.1 "Competitions - tn 9th African Women Championship-NAMIBIA - Match Details". Confederation of African Football. 18 October 2014. Archived from the original on 24 September 2015. Retrieved 30 August 2021.
  3. "5e CAN féminine: la sélection algérienne". RFI (in Faransanci). 30 October 2006. Retrieved 30 August 2021.
  4. "L'équipe nationale féminine entame un stage au CTN". faf.dz. 26 September 2014. Archived from the original on 11 October 2014. Retrieved 30 August 2021.
  5. "FIFA Player Statistics: Nachida LAIFA". FIFA. Archived from the original on 1 July 2013. Retrieved 30 August 2021.
  6. "Competitions - tn 9th African Women Championship-NAMIBIA - Match Details". Confederation of African Football. 12 October 2014. Archived from the original on 24 September 2015. Retrieved 30 August 2021.
  7. "Competitions - tn 9th African Women Championship-NAMIBIA - Match Details". Confederation of African Football. 15 October 2014. Archived from the original on 24 September 2015. Retrieved 30 August 2021.